Usernoise v3.7.18 - en to ta translation catalogue (85 entries)

en: Feedback
ta: கருத்து

en: Settings
ta: அமைப்புக்கள்

en: New feedback
ta: புதிய கருத்து

en: by
ta: ஆல்

en: View all feedback
ta: எல்லாக் கருத்துக்களையும் பார்க்க

en: No new feedback now.
ta: புதிய கருத்துக்களேதும் இல்லை

en: Publish
ta: வெளியிடு

en: Discussion
ta: கலந்துரையாடல்

en: Feedback was marked as reviewed
ta: கருத்து பரிசோதிக்கப்பட்டதாய் குறிக்கப்பட்டது.

en: Author
ta: ஆசிரியர்

en: Type
ta: வகை

en: All feedback types
ta: எல்லா கருத்து வகைகளும்

en: Usernoise settings
ta: Usernoise அமைப்புக்கள்

en: Left
ta: இடம்

en: Right
ta: வலம்

en: Top
ta: மேலே

en: Bottom
ta: கீழே

en: General
ta: பொது

en: Enable Usernoise
ta: Usernoise இனை நிகழ்நிலைப்படுத்து

en: Show Powered by
ta: உருவாக்கியவர் விபரத்தை காட்டு

en: Disable on mobile devices
ta: கைப்பேசிகளின் மறை

en: Button
ta: பொத்தான்

en: Position
ta: நிலை

en: Text
ta: உரை

[ctx: button]
en: Feedback
ta: கருத்து

en: Text color
ta: உரையின் நிறம்

en: Background color
ta: பின்னணி நிறம்

en: Show border
ta: கரையை காட்டு

en: Form
ta: படிவம்

en: Form title
ta: படிவத் தலைப்பு

[ctx: form]
en: Feedback
ta: கருத்து

en: Introductional text
ta: கருத்து

en: Please tell us what do you think, any kind of feedback is highly appreciated.
ta: தயவுசெய்து நீங்கள் என்ன நினைக்கின்றீர்கள் என்பதை சொல்லுங்கள். எவ்விதமான கருத்துக்களையும் நாங்கள் வரவேற்கின்றோம்.

en: This text will be wrapped into &lt;p&gt; tag. You can still use HTML code.
ta: உங்கள் உரையானது &lt;p&gt; tag களால் மூடப்படும். நீங்கள் HTML code இனை பயன்படுத்த முடியும்.

en: Ask for feedback type
ta: கருத்து வகையை கேள்

en: Ask for a summary
ta: சுருக்கம் ஒன்றை கேள்

en: Ask for an email
ta: மின்னஞ்சல் ஒன்றினை கேள்

en: Submit button text
ta: சமர்ப்பிக்கும் பொத்தானின் உரை

en: Submit feedback
ta: கருத்தை சமர்ப்பி

en: Thank you screen
ta: நன்றி திரை

en: Thank you screen title
ta: நன்றி திரையின் தலைப்பு

en: Thank you
ta: நன்றி

en: Thank you text
ta: நன்றி உரை

en: Your feedback has been received.
ta: உங்கள் கருத்து கிடைக்கப்பெற்றது

en: Notifications
ta: நினைவுறுத்தல்கள்

en: New feedback received admin notification
ta: புதிய கருத்து கிடைத்தமைக்கான நிருவாகிக்கான நினைவுறுத்தல்

en: Enable
ta: நிகழ்நிலைப்படுத்து

en: Notification emails will be sent to: <a href="mailto:%s">%s</a>
ta: நினைவுறுத்தல் மின்னஞ்சல்கள் <a href="mailto:%s">%s</a> க்கு அனுப்பப்படும்

en: (you can change it at <a href="%s">%s</a> page).
ta: (நீங்கள் அதனை <a href="%s">%s</a> பக்கத்தில் மாற்ற முடியும்).

en: General Options
ta: பொதுவான அமைப்புக்கள்

en: Notifications do not work right?
ta: நினைவுறுத்தல் சரியாய் வேலைசெய்யவில்லை, சரிதானே?

en: Status:
ta: நிலை:

en: Sent on: <b>%1$s</b>
ta: அனுப்பப்பட்டது: <b>%1$s</b>

en: Delete Permanently
ta: நிரந்தரமாய் நீக்கு

en: Move to Trash
ta: குப்பைக்கு நகர்த்து

en: Update
ta: மேம்படுத்து

en: Subject
ta: தலைப்பு

en: Send
ta: அனுப்பு

en: Close
ta: மூடு

en: Idea
ta: ஆலோசனை

en: Problem
ta: பிரச்சனை

en: Question
ta: கேள்வி

en: Praise
ta: வாழ்த்து

en: Your feedback
ta: உங்கள் கருத்து

en: Short summary
ta: சுருக்கம்

en: Your email (will not be published)
ta: மின்னஞ்சல் (வெளியிடப்படாது)

[ctx: admin]
en: Feedback
ta: கருத்து

en: Add new
ta: புதியதை சேர்

en: Add new feedback
ta: புதிய கருத்து

en: View feedback
ta: கருத்தை பார்

en: Search feedback
ta: கருத்தில் தேடு

en: Feedback not found
ta: கருத்து காணப்படவில்லை

en: Feedback not found in Trash
ta: குப்பையில் கருத்துக்களேதும் இல்லை

en: Please enter a summary.
ta: தயவுசெய்து சுருக்கமொன்றை உள்ளிடுங்கள்

en: Please enter the feedback.
ta: தயவுசெய்து பின்னூட்டமொன்றை உள்ளிடுங்கள்

en: Please enter a valid email address.
ta: தயவுசெய்து சரியான மின்னஞ்சல் முகவரியொன்றை உள்ளிடுங்கள்

en: feedback
ta: கருத்து

en: New %s submitted at %s
ta: புதிய %s ஆனது %s இல் சமர்ப்பிக்கப்பட்டுள்ளது

en: or
ta: அல்லது

en: This page requires JavaScript to be enabled in your browser. Please enable JavaScript.
ta: இப்பக்கத்தை பார்க்க உங்கள் உலாவியில் ஜாவாஸ்கிரிப்ட் நிகழ்நிலைப்படுத்தப்பட்டிருக்க வேண்டும். தயவுசெய்து நிகழ்நிலைப்படுத்துங்கள்

en: Save Options
ta: அமைப்புக்களை சேமி

en: Restore Defaults
ta: இயல்பிருப்பு நிலைக்கு செல்

en: Click OK to reset. All the settings will be reset to defaults!
ta: மீளமைக்க சரி என்பதை அழுத்துங்கள். உங்கள் அமைப்புக்கள் அனைத்தும் இயல்பிருப்பு நிலைக்கு திரும்பிவிடும்.

en: Select a Color
ta: நிறமொன்றை தேர்வு செய்

en: Upgrade to WordPress 3.3 or later to enable WYSIWYG editor
ta: WYSIWYG தொகுப்பானை பயன்படுத்த வேர்ட்பிரஸ் பதிப்பு 3.3 இற்கு மேம்படுத்துங்கள்
